Are you the publisher? Claim this channel


Embed this content in your HTML

Search



Account: (login)

More Channels


Channel Catalog


Channel Description:

Leteni Mambo Through Nancymitikisiko@gmail.com Tuburudike kwa Amani Tena Bila Kudhalilishana. Kama Kuna Picha Au Video Unataka Tuiondoe Tuandikie na Tutafanya Hivyo Mara Moja. Mnaokwazika Msiingie Huku Jamani. Tuachieni Burudani Yetu. Kila Mtu na Maisha Yake Ati !!!

older | 1 | .... | 29 | 30 | 31 | (Page 32) | 33 | 34 | 35 | .... | 64 | newer

    Ishu ya Manaiki mi ishaanza kunichosha...
    Anyway, wataalamu wa Forensic Photography mwagikeni !!!
    Ishu ya muhogo/kibamia cha Manaiki ilizushwa naHII POST..
    ****
    ********
    Nyongeza ya picha zingine baada ya comment za Maximus na Jessica 

    ******
    Picha iliyoleta mgogoro ni hii hapa chini.
    Hata mimi sasa sina uhakika kama huyu chini ni the Don kweli...


    Na mshenzi huyu anaweza kukaa mpaka nusu saa nzima bila kupiga bao...
    Na hawa mabinti masikini...
    Hela wanazipata lakini...mh
    Kazi ipo !!!

    loading





    (1) Tutombe Salama !!!


    (2) Tutombwe/Tutombane Salama !!!
    Kabla hujakubali kuinamishwa, hakikisha amevaa na haichomoi !!!


    (4) Tamuuuu lakini tujihadhari !!!


    Kwa Wanawake, Kuna Kukojoa na Kufika Kileleni
    By: Akili Akili (aka Akili Mara Mbili)

    Unashangaa!! Kwani hata wanaopanda Kilimanjaro unadhani wote wanakuwa wamefika kile kilele cha Uhuru? Wapo wanaoishia vilele vya chini, lakini mwisho wa siku wanakuwa termed as wamepanda mlima Kilimanjaro. 

    UTANGULIZI:

    Mwanzoni mwa miaka ya 2000, nilikumbana na mkasa wa mdada mmoja hivi ambaye alikuwa mtu wa Tanga kama mimi na mwenye kuyajua mambo haswa. Mtaani pale maeneo ya barabara ya 20 (kwa wenyeji wanapajua, maeneo ya karibu na CCM Mkoa pale), kila mtu alikuwa akimtaka na kumgwaya yule binti. Waliokuwa wakimtaka ilitokana na ukweli kuwa alikuwa ni mtamu hata kwa kumtizama, na waliokuwa wakimgwaya, walikuwa wale ambao walishampata na akawatoa nishai kitandani.

    Enzi hizo nilikuwa bado handsome wa kutosha tu, so niliamua nami kujitosa nione. Sikupata shida sana kwa kuwa nilikuwa nalipa kwa kweli, nikampata na nikawa naye kwa muda kadhaa hivi tukifurahia maisha. Kwa kadiri siku zilivyokuwa zikipita, ndivyo alivyokuwa akizidisha mapenzi kwangu, ila ilikujatokea siku ambayo iliandika kitu kipya kichwani mwangu.

    On that particular day, nakumbuka walikuwa wamekuja wana Njenje wakatumbuiza kule maeneo ya Yatch Club. Nilitoka naye na show ilipoisha, tulirejea nyumbani ambako tulienda kucheza yetu wawili. Kulikuwa na kamvua fulani hivi ka kimahaba, so shughuli ya siku hiyo ilikuwa shughuli kweli kweli. 

    Ni katika siku hii ambapo katikati ya bao la pili, binti alipiga ukelele wa ajabu na papo hapo kojo la ukweli likammwagika. Kwangu mimi ilinishangaza sana maana sikuwahi kujua ana tatizo au ilikuwaje kuwaje, ila baada ya hapo amini usiamini, nilikuwa nimejitangazia vita ya aina yake. Alitangaza kuachana na watu wake wote na almanusura ahamishie majeshi home kwetu kama nisingekuwa mkali kwanza na nikaondoka kwenda masomoni.

    Miaka takriban 10 hivi baadae, nikakutana na mwanamke ambaye hivi sasa ndio mke wangu na tayari tuna mtoto mmoja wa kike. Nilidumu naye kwa mwaka mzima kisha tukapata mtoto, mambo yakiwa yanakwenda kawaida tu. Hadi mwaka wa pili wa mahusiano yetu, naye akaanza kutokewa na hali ya kutokwa na maji sana wakati tunarahatupuika, huku mwenyewe akikaribia kupoteza fahamu anapokuwa katika hali hiyo. 

    UDADISI:

    Nilikumbuka hali hii na kuioanisha na ya Upendo, mwanamke wa kwanza ambaye nimemzungumzia hapo awali. Kwa kuwa sasa nilishakuwa mtu mzima, na kwa kuwa mimi na mwenzangu si watu wa kufichana mambo, siku moja nikamuuliza kuwa ni kitu gani hasa kinamtokea? Maana ilikuwa tukitiana kwa muda mrefu anamwaga hayo maji sana kisha anapoteza nguvu na kukinai kutiana, wakati mwingine hata mie ninakuwa bado sijakojoa. Majibu yake ndio yalinishangaza kidogo na kunifanya niingie rasmi kwenye udadisi wa hili jambo.

    "Huwa kuna mahali ukinigusa, inakuwa kama mtu aliyelamba ndimu, yaani kuna kama vimishipa vinajiachia na kuanza kumwaga maji maji vyenyewe, na nakuwa kwenye utamu usioweza kuelezeka kwa kweli. Utanisamehe kwani huwa ninakuacha, lakini ujipe hongera kwani katika miaka yangu zaidi ya 30 sikuwahi kujiwa na kitu kama hiki wala ku-experience utamu huu"hilo ndilo lilikuwa jibu lake, ambalo lilinisukuma sasa kuperuzi na kujua kuwa kuna nini zaidi ya mwanamke kukojoa?


    Katika udadisi huu, ndipo nikaja na majibu ya kitaalamu. Kwamba, kwa mwanamke kuna kukojoa na kufika kileleni. Kitaalamu na kwa lugha ya wenzetu, tunaweza kusema kuwa kwa mwanamke kuna ku-Squirt na kuejaculate au kufikia orgasm.

    SQUIRTING vs ORGASM/FEMALE EJACULATION:

    Kitaalamu, kwa lugha ya kiswahili, hali zote hizi tunaweza kusema kuwa ni kukojoa, kwani huhusisha mwanamke kutoa maji maji kwenye uke wake, kutokana na kuguswa kwenye mishipa inayo-stimulate mishipa ya utamu mwilini mwake. Tofauti tu ni kwamba, moja ina utamu uliopitiliza na nyingine ina utamu ambao karibu kila mmoja ameshauzoea, au amekuwa akiuzungumzia sana.

    Wakati ambapo Orgasm/Ejaculation, imekuwa ikielezwa sana hata humu, huku maelekezo ya sijui G-Sport, kisimi nk yakihusishwa na hili, huku pia ikiwa inajulikana kuwa ukubwa wa kuma, au urefu wa mboo hauwezi kuwa na athari kubwa sana katika kumkojoza mwanamke, kwa maana hata kwa juu tu mwanaume akiwa mtundu anaweza kumkojoza mwanamke, Squirting, kwa upande wake huhusisha zaidi ya ufundi wa kawaifa na zile fore-play.

    Kwa kuielezea maana, Squirting, ni hali ambayo humkumba mwanamke pale anaposuguliwa sehemu ya ndani ya kuma (sio kwa kidole bali mboo), ambapo kuna mishipa fulani iliyo chini ya kisimi na G-Sport, ambayo inaposuguliwa kwa ustaarabu na kwa ufundi wa hali ya juu, inazalisha majimaji fulani hivi na kuwa kama tubes au glands ambazo automatically hujiachia na kuruhusu maji yanayokuwa yamejaa ndani yake kumwagika yenyewe.

    Ni kama ilivyotanabaishwa hapo juu kwa mtu mwenye kula limao au ndimu, ambapo unajikuta mdomoni kuna glands zinazalisha mate fulani hivi ambayo huwa yanatoka kama yanaruka hivi. Glands hizi, ziko chini ya lile eneo la G-Sport kama nilivyoeleza awali. Wataalamu wanasema kuwa ni kwenye shina la G-Sport yenyewe. 

    Ni eneo ambalo liko very sensitive (of course, sio ajabu, maana kama G-Sport inapochezewa huleta utamu wa kipekee wa kumfanya mwanamke kumganda mwanaume, huko kwenye msingi wa G-Sport kwenyewe si lazima pia kuwa msingi wa raha kubwa zaidi?), na ambalo mwanaume wakati anaingiza mboo na kuitoa, akiwa analisugua in a very gentle way, sio zile za kukomeshana kwa kuwa mtu katoa hela yake na mwingine kaitafuna tayari, basi vimishipa vidogo vidogo vilivyo eneo hili huanza kuzalisha majimaji ambayo hayana rangi wala harufu (so ukisikia harufu na rangi kwa maji haya ujue demu ana tatizo).

    Majimaji haya hujikusanya na yanapokuwa mengi humwagika yenyewe automatically. Na hatua hii sasa ndio inakuwa inatokea kwa levels tofauti tofauti. Inaelezwa kuwa wapo wanawake wengi ambao wamekuwa wakifikia mahali hapa, lakini wakashindwa kuipata utamu wake kwani huhofia wakidhania kuwa labda wanataka kujikojolea, lakini kumbe laa, ni swaga za utamu tu.

    Katika hatua hii, anachotakiwa mwanamke kukifanya, ni kujiachia kwa maana ya kujilegeza mishipa yake yote ya mwili ili flow ya utamu iweze kuingia kila mahali. Huna haja ya kuhofia kuwa mkojo utatoka, kwani kiukweli hata kama ukitoka, sio kwa sababu una tatizo la ukikojozi bali ni kwa sababu ya utamu.

    Kwa wale wenye uwezo wa kufanya tendo hili kwa muda mrefu, hali hii huweza kumtokea mwanamke zaidi ya mara moja ndani ya mzunguko huo huo mmoja tu, kwa maana kabla ya wote wawili kukojoa. Lakini hii huchosha zaidi mwanamke kuliko kukojoa kule kwa kawaida kwa maana ya kufikia orgasm au ejaculation.

    Wataalamu zaidi wanaeleza kuwa, majimaji haya sio tu kuwa yanakuwa yanaashiria kuwa mwanamke amefikia kwenye kilele cha utamu, bali pia huifanya kuma ya mwanamke kuongezeka utamu, kwa hiyo mwanaume kama hukuijua hali hii na ukakaa sawa, unaweza kudhania kuwa mwenzako kakojoa nawe ukashusha mzigo, kumbe bado, haikutakiwa kuwa hivyo.

    MUHIMU:

    Kwa mwanamke, unapojihisi hali kama hii inakutokea, inashauriwa kujiachia kama nilivyodokeza hapo juu. Jiachie usihofie lolote, kwani kujibana kuna madhara zaidi ya kujiachia. Kujibana kunamaanisha kuwa unazuia yale majimaji ambayo yalishazalishwa yasitoke, na kwakuwa hayawezi kurudi yalikotoka, inaelezwa kuwa huenda ikawa na madhara kwa mishipa husika hapo baadaye.

    Kwa mwanaume, ikiwa mwanamke wako (tena ambaye umeshakuwa naye kwa muda wa kutosha kiasi cha kujiridhisha kuwa sio kikojozi) analimwaga kojo kitandani siku hiyo, mtizame kwa umakini sana. Hiyo inakuwa ishara ya kuwa amekufunulia huko chini hadi umeweza kufikia kwenye mzizi wa utamu wake, inamaanisha kuwa umemsugua very gently hadi umemfanya misuli ya mwili kumlegea na kulimwaga kojo hilo. Kifupi inakuwa ni ishara ya kuwa nawe ni fundi, so usimtizame kwa ubaya kuwa kakulowanishia godoro au namna gani vipi.

    Kitakwimu, inaelezwa kuwa asilimia 50 ya wanawake duniani hivi sasa wamekuwa wakilalamikia kutokukojololeshwa na waume zao, asilimia 40 walau wamekuwa wakikojoleshwa, lakini ni asilimia 10 au chini ya hapo wamekuwa wakifikishwa kileleni kwa maana ya kutolewa huo mkojo ulio tofauti na huu tuliouzoea.

    So mwanaume, usijisifu tu kuwa unajua kusugua mboo yako kwenye kuma ya mwanamke. Jiulize, je unamfikisha kileleni? Unamkojoza? Au unakuwa tu unaitendea haki hela yako uliyomhonga?

    Mwandishi wa makala haya ni mshauri wa mahusiano kitaaluma
    Anapatikana kupitia akilimarambili@gmail.com

    Important Note


    Otherwise, tuvumiliane hivyo hivyo mpaka mambo yatakaponyooka kidogo...
    Meanwhile, endeleeni kuleta mambo tu...
    Nawapenda sana;
    MITISA !!!


    loading


    Nancy, hata naona aibu kuomba msaada au ushauri kwa wadau kwa sababu safari hii nimelikoroga huwezi amini...Waambie wadau hata wanitukane na kuniporomoshea matusi ni sawa tu. I deserve it. 

    Hata hivyo pengine kutakuwa na mdau japo mmoja au wawili atakayenionea huruma na kunipa ushauri wa maana. Hasa yule mtaalamu wa mahusiaono Akili Akili aliyeandika ile article nzuri juu ya squirting ya wanawake...


    Anyway,  in short ni hivi:


    Mimi nina best friend wangu sana wa tangu secondary school (we are now in our mid 40s). Nilitangulia kuoa na yeye ndiye alikuwa best man kwenye harusi yangu. Nililipa fadhila miaka mitatu baadaye naye nilipomfanya kuwa best man kwenye harusi yangu pia. Wake zetu ni wazuri sana japo nadhani wa kwake ni moto zaidi kwani ana asili ya Rwanda na ana tako na mahips ya kufa mtu. Wake zetu hawa nao wanafahamiana vizuri and they are close friends as we usually do things together. Hatuna watoto


    Sasa juzi juzi hapa limetokea la kutokea pale Double Tree Hotel. One year ago tulianzisha kibiashara hivi pamoja na last week kakawa ndo kanafikisha one year with a lot of success.
    Sasa ndo tukawa tumechukua adjacent rooms pale Double Tree ili kusherehekea - just four of us. Tulikunywa pombe sana na usiku kama saa sita hivi tukarudi vyumbani kujaribu kulala.


    Kabla hatujaagana, mke wa rafiki yangu akasema twende chumbani mwao for a short romantic music. Mi na waifu tukaingia chumbani mwao bila hiyana. Muziki slow motion ukawekwa na rafiki yangu akamkonyeza mke wangu kwenda kucheza. Alipoenda nami nikamdaka Mnyarwanda wake na kuanza kucheza muziki ule. 

    Nilipoangalia nilimkuta jamaa amemshika matako mke wangu huku wakiwa wanacheza wamekumbatiana kabisa. Kuona hivyo nami nikamshika matako Mnyarwanda wake na kumbana kifuani mwangu. Mnyarwanda alishtuka kidogo lakini alipoona mume wake alichokuwa anafanya na mke wangu ali-relax. Basi from there everything went downhill. Nimekuja kushtukia jamaa anamla denda waifu. Nami nikaanza kumla denda Mnyarwanda wake. Akamfunua gauni mke wangu nami nikamfunua wa kwake. Mpaka alipoanza kumtomba mke wangu nami nikaanza kumtomba mke wake laivu na kwa kuwa nilikuwa namtamani muda mrefu yaani nilitoa kichapo cha uhakika utafikiri tulikuwa peke yetu chumbani mle. Sijawahi kupiga magoli mfululizo lakini siku ile nilipiga magoli matatu non-stop. As I thought Mnyarwanda yule ana kuma tamu kweli kuzidi hata ya waifu. Hata mwenyewe aliniambia kwamba eti alikuwa anakosa vingi. I don't know alikuwa anamaanisha nini.

    Baada ya hapo hakuna aliyemsemesha mwenzake. Tulivaa nguo zetu na tukatoka katika chumba chao kimya kimya na kuingia chumbani kwetu kulala. It has been almost a week mimi na mke wangu wangu hatujaliongelea suala hili na kila mtu anamwonea aibu na kumkwepa mwenzake. Hata tunapotombana, tunatombana kimya kimya tu na ile intimate naona kama vile imepungua...


    Kwa upande wangu kuma ya yule Mnyarwanda kusema kweli imenidatisha sana na nadhani nitaendelea kumtomba kama akinipa green light tena. Hata hivyo the whole situation is weird na hata sijui mahali pa kuanzia. Rafiki yangu alinipigia juzi na tukatia michapo na mambo mengine ya kibiashara na hakuna aliyeligusia suala la kutombeana wake zetu.

    Mimi on my side kwa kweli nimechanganyikiwa. What am I supposed to do jamani? How do I proceed? Niendelee kumtomba huyu Mnyarwanda au nitaharibu ndoa yangu? Nimwachie mke wangu naye aendelee kutombwa na best friend wangu? Siumii sana as long as najua na tunabadilishana. 

    Samahani kwa kuwachosha but that is the situation I am in. It happened na siwezi kuibadilisha. Kama kuna ye yote mwenye experience na issue kama hii please nisaidieni. Au ye yote mwenye mawazo...

    Asanteni wadau and I am out !!!

    Jidulamabambasi (Anko Ziro)
    *******
    ==>Swali langu ni moja tu mdau...
    Kuna aliyekumbuka kuvaa kondomu?
    Denja Denja !!!

    Halafu utasikia ooh, mambo ya porn haya tumeletewa na wazungu... 
    Kumbe ukiangalia traditional celebrations na initiations nyingi za Kiafrika, hata porn ilikuwa included... Sema tu utandawazi umeweka mambo bayana zaidi...


    loading

  • 09/05/13--08:26: Chokleti Huyooooo Katokelezea !!! (chan 8804621)

  • Kipande cha kwanza tulikiweka HAPA (3:49 Minutes) na jamaa alikuwa anatomba vizuri tu... 
    Kumbe huko mbele ya safari alibadilisha gia na kuanza kula tigo... 
    Shuhudia !!!



    Kama demu/waifu wako angekuuliza:
    "Kwa nini leo umeamua kunitomba hivi?"ungemjibu nini?
    Huyu braza hapa yeye katoa jibu rahisi tu "Because I Lavu Yuu"...
    Binti Hata Angeendelea "Nataka Uninunulie Kile Kiwanja"; Unafikiri jamaa angejibu nini?
    Wanaume Kwenye Kuma Yaani ni Kwisheni Kabisa!!!


    Hii video imezagaa sana whatsapp na kwenye mitandao ya Wakenya na Wanaijeria...
    Ila inavyoonekana hawa wapenzi ni either Wakenya au Wabongo...
    Kwa mnaofahamu leteni data kamili...


    Asante ya moyo kwa mdau wangu makini uliyenirushia hii kitu...
    Binti ni mzuri na anavyolamba midomo bila shaka gwaride analifurahia...
    Mambo kama haya local ndiyo tunayapenda hapa Rahatupu...
    Keep them coming wadau !!!




    ==> Asante sana mdau...
    Usichoke kuturahatupuisha...
    Bila shaka ulikuwa na asubuhi njema !!!



    Kukutana na watu usiowafahamu kwa nia ya kutombana/kufirana ni jambo la hatari sana. Baada ya vifo kadhaa na matukio mengine ya kutisha kama vile kubakwa, kunyweshwa madawa ya kupoteza fahamu, kutekwa na kufanyiwa mapenzi ya kikatili (mf. kuingiziwa solid foreign objects kwenye kuma/mkundu), mtandao mashuhuri wa Craiglist ulibidi ufunge kitengo chake cha matangazo ya watu wanaotafuta wanaume na wanawake kwa lengo la kufanya mapenzi. Hata mtandao wa Backpage nao unaandamwa na matatizo yale yale. 

    Ni kwa sababu hii, Rahatupu hatuhusiki na kuunganisha watu kwani ni jambo la hatari. Pamoja na kuweka tahadhari katika disclaimer yetu na kwingineko; na kusema mara kwa mara kwamba sisi hatuunganishi watu hapa na hatuko responsible kwa watu wanaokutana kupitia blog hii, kuna watu ambao wameweza kukutana na watu na baadhi yao mambo hayakwenda vizuri. 


    Hapo zamani kidogo, tuliweka picha za huyu kijana mwenye umbo kakamavu na uboo wa uhakika. Japo alikuwa hatafuti watu wa kutombana nao, wanawake kadhaa walimpapatikia, wakamwandikia pembeni na hatimaye baadhi yao walikutana naye. Kilichomkuta amesema hatakisahau maishani mwake. 

    Kifupi ni kwamba alikutana na binti mmoja mrembo sana kama Malaika na wakaamua kwenda kutombana. Kufika hotelini kumbe yule binti ni jini. Hajasema kwa kina kilichomtokea lakini anasema kuwa kidogo apoteze maisha na alikaa muda mrefu uboo wake haufanyi kazi kabisa. Alipata nafuu baada ya kwenda kwa mashehe na wachungaji wa Kilokole kuombewa.

    Mdau mwingine pia naye alipatwa na matatizo yale yale. Yeye mpaka sasa uboo wake hausimami sawasawa. Hata ukisimama, akikumbuka tu mauzauza aliyoyapata siku ile basi netiweki inakatika hata kama yupo katikati ya gemu.... 

    Napenda kuchukua nafasi hii tena kuwakumbusha wadau. Msiwe so desperate kiasi cha kukimbilia kukutana na watu msiowajua. Mbali na UKIMWI, kuna kasheshe kama hizi za kukutana na mauzauza na vitu visivyoelezeka hapa duniani. Hata Mheshimiwa Temba alishalizungumzia hili katika wimbo wake wa Amekoma (Usikilize hapa chini)



    Ni kwa sababu hii nilianzisha label ya MAGAGAGIGIKOKO (GongaHAPA) ili kupambana na watu wanaonijazia inbox yangu kila siku wakinitukana na kunifokea eti ni lazima niwatafutie wanawake wa kufira. Tabia hii ya kijinga bado inaendelea na repeat offenders hawachoki. Hivi karibuni nitawaanika tena hapa ili tuendelee kuonyana na kurekebishana.  Kama unataka mwanamke wa kufira, please jitose mtaani ukatafute. Pia kuna Facebook na datingi sites kama eharmony na zinginezo (ingawa nako mambo ni yale yale). 

    Magagagigikoko sugu yanayotafuta watu wa kuyafira, kuyapiga midori, kufira,  kutomba na kulamba/kulambwa mikundu kama Josephat Lwagaka (josephatlwagaka@yahoo.com), Khalifa Mwagwadu (halsalha2012@gmail.com), Samuel Kirita (samuelkirita@gmail.com), Feilly Musa (feilymusa2@gmail.com)Justice Peter (peterjustice74@gmail.com)Ben Branco (benbranco666@gmail.com), James Mwakabole (jamesmwakabole@gmail.com)Elia Mhagama (elia_mhagama@yahoo.com)Mashaka Sampeta (mashakasampeta@yahoo.com)Harry Mwakisau (hmwakisau@gmail.com), Sophia Kimaro (spkimaro@yahoo.com)Abraham John (abraham2010@outlook.com), Luswagah@yahoo.com, Ally Hamza (allbash60@yahoo.com), George John (gerge.j006@gmail.com)Said Kagawa (saidkagawa@ymail.com)David Stephano (davidstephano@hotmail.com), Samwel Mbena (samwelmbena@gmail.com), James Mnyema (jmnyema@gmail.com)Yohana Magela (yohanamagela@gmail.com), Omari Mwaronga (mwarongaomari@gmail.com), John Massae (johnmassae@gmail.com)Jesse Mecameca (mecamecajesse@yahoo.com), Ally Issah (aisas2007@yahoo.com), Joseph Alexy (josepha740@gmail.com), Pius Petro (piuspetro@yahoo.com), Gasper Roy (gasperroy9@gmail.com)............

older | 1 | .... | 29 | 30 | 31 | (Page 32) | 33 | 34 | 35 | .... | 64 | newer